| ชื่อแบรนด์: | Yirilom |
| หมายเลขรุ่น: | โซฟาพ็อกเก็ตสปริง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | 1.48-1.50USD |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บีบอัดหรือรีด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, Moneygram |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ช่องสปริงกระเป๋าของโซฟา หน่วยสปริงภายใน |
| วัสดุ | สายเหล็กคาร์บอนสูง |
| กว้างของสาย | 1.0mm - 2.3mm |
| กว้างหัว | 4 ซม - 6.5 ซม |
| กว้างกลาง | 4.5cm - 7.5cm |
| ความสูง | 6 ซม - 25 ซม |
| หมุน | 4 - 7 รอบ |
| จํานวนโค้ล | ปรับปรุงตามความต้องการของลูกค้า |
| ผ้าผสม | 65-100g/m2 หรือตามความต้องการ |
| ขนาด | ขนาดไหนก็ได้ |
| สี | สีขาว, สีฟ้า หรือตามต้องการ |
| การบรรจุ | สะดุดและม้วน |
| การใช้งาน | โรงงาน/ผู้ผลิตโซฟา |