| ชื่อแบรนด์: | Yirilom |
| หมายเลขรุ่น: | 1.0-2.3mm Mattress pocket spring |
| ขั้นต่ำ: | 20pcs |
| ราคา: | 25.8 |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Compressed or rolled packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Moneygram |
หน่วยสปริงกระเป๋าหมอนให้ความสบายใจและการสนับสนุนที่พิเศษ หน่วยสปริงแต่ละตัวถูกจัดอยู่ในกระเป๋าผ้า ทําให้มันสามารถเคลื่อนไหวได้อย่างอิสระวิธีนี้ลดการรบกวนของคู่รัก และให้การสนับสนุนที่เป้าหมายกับส่วนต่างๆ ของร่างกายระบบสปริงกระเป๋าสับสนกับเส้นโค้งของร่างกาย ช่วยลดความดันและส่งเสริมการนอนหลับที่สบาย
| ชื่อสินค้า | หน่วยสปริงกระเป๋าหมอน |
|---|---|
| วัสดุ | สายเหล็กคาร์บอนสูง |
| กว้างของสาย | 1.0mm-2.3mm |
| กว้างหัว | 4-6.5 ซม. |
| กว้างกลาง | 40.5-7.5 ซม. |
| ความสูง | 6-25 ซม. |
| หมุน | 4-7 หมุน |
| จํานวนโค้ล | ตามความต้องการของลูกค้า |
| โซน | 1/3/5/7 (ตามความต้องการ) |
| ผ้าผสม | 65-100g/m2 หรือสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | ขนาดไหนก็ได้ |
| สี | สีขาว, สีฟ้า หรือตามต้องการ |
| การบรรจุ | สะดุดและม้วน |
| การใช้งาน | สําหรับโรงงาน/ผู้ผลิต นอนนอนหรือโซฟา |