| ชื่อแบรนด์: | Yirilom |
| หมายเลขรุ่น: | 8cm 10cm sofa pocket spring |
| ขั้นต่ำ: | 100pcs |
| ราคา: | 1.54 |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Compressed or rolled |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union,MoneyGram |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สปริงกระเป๋าสตางค์พับสําหรับหมอนโซฟา |
| วัสดุ | สายเหล็กคาร์บอนสูง |
| กว้างของสาย | 1.0mm-2.3mm |
| กว้างหัว | 4-6.5 ซม. |
| กว้างกลาง | 40.5-7.5 ซม. |
| ความสูง | 6-25 ซม. |
| หมุน | 4-7 หมุน |
| จํานวนโค้ล | ตามความต้องการของลูกค้า |
| MOQ | การเจรจา |
| ผ้าผสม | 65-100g/m2 หรือสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | ขนาดไหนก็ได้ |
| สี | สีขาว, สีฟ้า หรือตามต้องการ |
| การบรรจุ | สะดุดและม้วน |
| การใช้งาน | สําหรับโรงงาน/ผู้ผลิตโซฟา |
"ฤดูใบไม้ผลิภายใน"เป็นคําศัพท์ทั่วไปกว่านี้ มันหมายถึง ระบบรองรับใด ๆ ภายในหมอนโซฟาหรือหมอนที่ใช้สอยโลหะหรือสปริง
Pocket Spring คือแบบของระบบ Inner Spring
คิดดูแบบนี้
ประเภทอื่น ๆ ของระบบสปริงภายในรวมถึง: